10 ตอบกลับ

ไปหาหมอคะน่าจะเสรดลงปอด ลูกเรากะเปนเหมือนกันคะแต่พึ่งเปนเลยแค่พ้นยาถ้าเปนมากๆเขาจะเคอะดูดสเรดออกคะน้องจะมีอาการหายใจเหนื่อยๆและหายใจไม่ค่อยออกคะ

ไปหาคุณหมอนะคะ เป็นเยอะๆ อันตรายเหมือนกันค่ะ

ไปหาหมอดีกว่ามาถามในนี้นะคะ

คุณแม่รีบพาน้องไปหาหมอนะคะ

VIP Member

ใช่ค่ะ ทำไมไม่ไปหาหมอ

VIP Member

พาไปหาหมอดีกว่าค่า

VIP Member

ไปหาหมอนะคะ

VIP Member

หาหมอค่ะ

หาคุณหมอดีที่สุดค่ะคุณแม่ แม่ๆในนี้ไม่อาจวินิจฉัยให้ได้นะคะ จาก ปสก ของคนเป็นหมอเหมือนกัน แต่ไม่ใช่หมอเด็ก การที่คนไข้ไลน์มาถามอาการแบบนี้ๆ เป็นอะไร หมอก็ตอบให้ไม่ได้ค่ะ นอกจากจะได้ตรวจวินิจฉัยก่อนนะคะ

ทำไม ไม่พาไปหมอคะ ให้หมอตรวจดู