6 ตอบกลับ

ขอสอบถามด้วยคนค่ะ มีอะไรกับแฟนเก่าตอนเดือนตุลาคม แล้วก็เลิกกันไป มามีแฟนใหม่ตอนเดือนธันวาคมวันที่17 แต่ก็ยังมีเมนส์อยู่นะคะ มาตรวจเจอว่าท้อง29มกราคม คบกับแฟนใหม่ยังไม่ทันถึงเดือนมีสิทท้องได้ไหมคะคิดมากเหมือนกันค่ะ

ของแฟนใหม่คะ

เเฟนเก่าค่ะเเม่ถ้าเเฟนใหม่ไม่น่าจะใช่เพราะอายุครรภ์เเม่เกินก่อนจะมามีอะไรกับคนใหม่ ขอโทษที่ตอบเเบบนี้นะคะเเม่กลัวตอบไปกระทบจิตใจ🙏🏻❤️

ใช่ค่ะเเม่🙏🏻

นับเมื่อประจำเดือนล่าสุดคะ ประจำเดือนล่าสุดของวันแรกคะ

คุณแม่ไปอัตราซาวด์กับคุณหมอหรือยังคะว่าได้กี่สัปดาห์ ลองถามคุณหมอได้คะ คุณหมอจะคำนวณให้ แต่สุดท้ายรอลูกคลอด

จำประจำเดือนวันสุดท้ายล่าสุดได้ไหมคะแม่

จำไม่ได้เลยค่ะ ทำไงดีค่ะ

รอดูอายุครรภ์ตอนซาวด์ก็ได้ค่ะแม่

ไม่ต้องกังวลนะคะ บ้านนี้ท้องกะคนแฟนใหม่ แต่คนเก่ามารับผิดชอบให้ หมอจะถามก็เรื่องของหมอค่ะ 😅 ใบเกิดแม่บ้านนี้ไม่ได้ใส่ชื่อพ่อลงในใบเกิดค่ะ แต่จะไปทำเรื่องบุตรบุญธรรมกะแฟนที่มารับผิดชอบแทนค่ะ

แฟนเก่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏🏻