22 ตอบกลับ

เก่งมากค่ะ บ้านนี้ก็​เหมือนกัน ฉีดวัคซีน​มาคว่ำเล่นไม่เจ็บขาเลย ขนาดเป็นไข้ก็ไม่งอแง

เก่งเหมือนกันเลยค่ะ❤❤

กินอิ่มนอนหลับของแท้ ไปฉีดวัคซีน 2 เดือนมาเพิ่งหายไข้ค่ะ( 2 เดือน 7 วัน หนัก 6.2 โล)

น.น จะทันแล้ว บ้านนี้6.8โลค่ะ แค่นี้แม่จะอุ้มไม่ไหวแล้วว😂😂

บ้านนี้ ไม่เป็นไข้ แต่งอแง ค่ะ สงสัยจะเข็ดที่ฉีด

หายเร็วๆๆนะค่ะ❤

ตาโตเชียวตัวน้อย😍น้องหนักเท่าไหร่ค่ะคุณแม่

6.8 ค่ะ😊😊

เก่งมากเลยลูกคุณแม่โชคดีจัง

ตาโตมากคะแถมยังเก่งอีกด้วย

ขอบคุณค่ะ🤘

น้องเก่งมาก น่าร๊ากด้วย❤

ขอบคุณค่ะ😍

🙂น้องกี่เดือนแล้วคะแม่

4เดือน23วันค่ะ

น้องเก่งจังเลยคุณแม่

น่าจะเป็นที่คนฉีดมือเบาด้วยค่ะแม่น้องเลยไม่เจ็บมาก ตอนฉีดวัตซีน2เดือนพยาบาลอีกคนฉีดให้งอแงให้อุ้มตลอดเลยสงสัยมือหนักไปหน่อย😅 แม่เหนื่อยมาก😅😅

Super Mum

เก่งจังเลยลูก 👍👍💓💓

ขอบคุณค่ะ