33 ตอบกลับ

บ้านนี้38wเงียบกริปเลยจ้า กำหนด6ตุลา อิแม่ตึงท้องไม่ไหว🤣

เหมือนกันเลยย

บ้านนี้38wยังเงียบอยู่เลยค่ะ ท้องแข็งบ่อยมากช่วงนี้

แม่บำรุงอะไรค่ะ

38+4 ยังเงียบค่าไม่ยอมออกมาเลยแม่ไม่ไหวแล้ว🤣

กำหนด4ตุลาตอนนี้38วีคยังเงียบอยู่เลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะ กำหนดวันเดียวกันเลย

บ้านนี้จะ39 สัปดาห์ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านที่37wกันอีก3วันยังเงียบอยู่เลยคะ

37+4แล้ว ลุ้นทุกวันว่าจะปวดท้องมั้ย🤣

ทางนี้ไม่มีอะไรเลยค่ะ ปกติสุดๆ

ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ 37วีคแล้ว

เงียบจริงค่ะ แต่บ้านนี้ผ่าคลอด แต่หมอยังไม่นัดวันเลย

38วีค3วันแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้38+4 เริ่มเจ็บหน่วงแล้ว