33 ตอบกลับ

37+4 กำหนดคลอด 9 ตุลา เมื่อวานมูกปนเลือดหลุดแล้วจ้า และเริ่มมีเจ็บเตือนเป็นระยะ แต่ไม่ถี่ ไม่อยากนึกตอนเจ็บคลอดจริง ท้องแรกค่ะ

36+2ท้องแข็งบ่อย ปวดร้าวลงจิมิ เส้นยึดหน้าขา กับขาพับ หายใจ เข้า-ออกไม่ค่อยเต็มปอด😩😩

บ้านนี้38weekเเล้วค่ะ ยังเงียบกริบอยุ่เลยค่ะ ท้องเเข็งบ่อยมากเเต่ยังไม่มีอาการปวดใดๆ

ทีมตุลา38+1wเงียบกริ้บ🥺🤍อยากเกิดเเล้วอยากเป้นคนปกติเเล้วค่ะม่ อยากเป็นเป็ดเเล้ว😂

เหมือนกันเลย อยากแตกไวๆ

กินสับปะรด นั่งท่าผีเสื้อ เดินเยอะๆ มีแต่หน่วงไม่แตกสักที😂 ไม่กล้าให้พ่อตาม😁😁

ลองให้พ่อตามดูนะคะ เผื่อน้องจะออก

บ้านนี้38+4ยังเงียบอยู่เลยค่ะกำหนดคลอด2ตุลาแต่แม่อยากแตกแล้วค่ะ🤣

อยากเจอหน้าแล้วค่ะ แม่เดินเป็นเพนกวิน ปวกจิมิ ตกขาว อึดอัดมาก

อึดอัดที่สุดค่ะ บอกลูกทุกวันออกมาได้แล้ว

36+2 เริ่มท้องแข็งบ่อยตกขาวมาเยอะแล้วค่ะแม่ปวดหน่วงเจ็บมิจิมาก

ยังเลยค่ะบ้านนี้ 38+5วีค ยังเจ็บแบบเตือนไม่เจ็บจริงสักทีเลยค่ะ

บ้านนี้37+1แล้วยังเงียบอยู่เลยคะ ก่อนหน้านี้มาทุกอาการเลย😅