8 ตอบกลับ

TapFluencer

แต่ละที่จะให้สมุดฝากครรภ์ไม่เหมือนกันค่ะ เราฝากเอกชนก็ได้คนละแบบนะคะ ฝากคลินิกบางที่ก็ได้อีกแบบ ไม่ได้เล่มชมพูค่ะ เป็นปกติ หมอจะเขียนหลังซาวด์แล้วค่ะ เป็นการบันทึกข้อมูลนะคะ

อ่ออ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค้ะ💗

สมุดแต่ละ ร.พ. คงไม่เหมือนกันหรอกมั้งคะ เราฝาก ร.พ.เอกชน สมุดเป็นสีเหลือง ลายการตูนแม่ลูกน่ารัก ไม่ต้องกังวลนะคะ เค้าเขียนอยุ่"สมุดฝากครรภ์

บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐ ได้ สมุดสีชมพูบ้านจะซัก ประวัติ ส่วนลง ไว้ให้ค่ะ หลังจากไปพบคุณหมอจะลงให้เรื่อยๆ

อ่อค้ะ ขอบคุณมาก

ฝากเอกชนก็ได้สมุดของรพ.ค่ะไม่ได้สมุดชมพู แต่ข้อมูลข้างในก็มีครบเหมือนสมุดชมพูเลยค่ะ

ของเราฝากคลินิกก็ได้สมุดไม่เหมือนของ รพ ค่ะใช้ได้เหมือนกันแค่หน้าปกไม่เหมือน😊

สมัคของคุนแม้สวยจัง มีที่กัน เปียกด้วย แต่ของเราไม่มี🥺💗

เราฝากเอกชนได้สมุดชมพูค่ะไม่ต้องกังวลค่ะแค่สมุดความสำคัญเหมือนกันทุกเล่มค่ะ

ขอบคุณค้ะ

เราฝากเอกชน ไม่ได้เล่มชมพูเหมือนกันค่ะ จะได้อีกแบบ

ขอบคุณค้ะ

TapFluencer

อาจจะใช้ไม่เหมือนกันนะคะ