21 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้กำหนด22ก.ยค่ะ น้องเป็นผู้ชายค่ะ😆

ยินดีด้วยค่ะ

บ้านนี้คลอด20ก.ย 62ค่ะยังไม่ทราบเพศที่แน่นอนเลย

VIP Member

13กันยา62 ค้าาา ได้ผช เราฝันเห็นพระบ่อยมากก

VIP Member

บ้านนี้20กันยา ได้ผู้ชายจ้า ฝันว่าได้สร้อยทอง

ฝันว่าได้สร้อยเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ

บ้านนี้ยังไม่ได้ฝากท้องค่ะ แต่ฝันตลอดค่ะ

กี่สัปดาห์แล้วค่ะ หมอห้ามเกิน12สัปดาห์ค่ะ

เราว่าได้อุ้มเด็กผู้หญิง ได้ต่างหูจ้า

ว้าว

คลอด3กันยาจ้า หมอบอกเด็กผู้หญิงจร้า

12 กันยา แต่ทางบ้านว่าน่าจะก่อนค่ะ

ค่ะ รอลุ้น

กำหนดคลอดเลขสวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คลอด 19/9/62 จ้า ได้ผู้หญิงจ้า

ว้าว อยากผู้หญิงเหมือนกันจังเลยค่ะ