7 ตอบกลับ

บ้านนี้ปั้มล้วนวันนึงปั้มได้ 24ออน ต่อวันกลางคืนได้ปั้ม ไม่ได้ยุกับน้องต้องส่งนมให้ลูกทุกอาทิตย์ตอนนี้ 9เดือนเเล้วคะ

เวลาไปทำงานก็จะปั้มได้ประมาณ16ออนซ์กลับมาบ้านก็เอาเข้าเต้าจ้า

กินอะไรเป็นพิเศษไหมคะแม่ น้ำนมเยอะจัง บ้านนี้น้องเข้าเต้าล้วนเลย ❤

บ้านนี้เคยได้ 6 ออน แล้วไงตอนนี้ลดเหลือ 4 ออนก็ไม่รู้ เศร้าๆๆๆ

ขอบคุณนะคะ

น้ำนมเยอะจัง ให้น้องเข้าเต้าด้วยไหมคะ หรือว่าปั้มล้วน

เข้าเต้าด้วยปั้มด้วยคะ

น้ำ​เยอะ​จังเลยคุณ​แม่ค่ะทำไงถึง​เยอะ​แบบนี้​

เวลาไปทำงานก็ปั้มแค่10.00/16.00คะได้ประมาณ16ออน กินน้ำอุ่นเยอะๆคะแล้วก็กินอินถผารัมด้วยจ้า

ขยันจังเลย เราก็เปนคุณแม่นักปั๊มจ้า สู้ๆ เนอะ

สู้ๆเหมือนกันนะคะแม่

ใช้ที่ปั๊มนมแบบไหนค่ะ

ที่ปั้มไฟฟ้าคะ รุ่นเต่าทองคะ