1 ตอบกลับ

พึ่งไปมา ศ ที่ผ่านมาค่ะ ครั้งแรกถือไป 3500 ค่ะ ตามคลินิกบอก แต่ตอนนี้เราท้องแรก ไม่มั่นใจวันที่ประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย คุณหมอเลยให้ยามาทานและกลับไปซาวน์วันที่ 16 กพค่ะ

จริง ๆ ตอนนี้จะเหมาจ่ายบางปะกอกค่ะ 13,000 กับอีกที่ เกษมราษฎร์ 16,000 แบ่งจ่ายได้ 3 ครั้ง แต่เพื่อนบอกว่าถ้าต้องการแบบถูกแล้วก็ไปทหารเรือก็คลินิกค่ะ แต่ไม่ได้จะคลอดที่ทหารเรืออยู่แล้วค่ะ เพียงแต่ใกล้บ้านทราบว่าท้องเลยไป แต่คุณหมอไม่ซายน์ให้เหตุเพราะแจ้งว่าคงยังเป็นถุงอยู่ เลยแอบเฟลเหมือนกันค่ะ คุยไม่ถึง 5 นาที ยา 2 ตัว 960 บาทค่ะ