9 ตอบกลับ

8เดือนเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ก่อนนอน นอนตะแคงซ้าย ตื่นมานอนหงายเฉย แต่เอาหมอนอิงหลังไว้ค่ะ ท่านอนหงายคือสบายด้วยสิค่ะ 😂

เป็นตลอดเลยค่ะ แต่พอรู้สึกตัวก็พยามนอนตะแคงใหม่ค่ะ😊 ตอนนี้ 30 สัปดาห์ละค่ะ

32+4วีค แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะตอนนอนก็นอนตะแคงนะ พอตื่นเช้ามานอนหงายซะงั้น

เป็นเกือบทุกคืนเลยค่ะ รู้สึกว่านอนหงายสบายตัวมาก

เป็นค่ะ นอนหงายทำให้หลับง่าย พอนอนตะแคง จะปวดท้อง

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะ นอนหงายแล้วสบายเฉย 555

เป็นตลอดค่ะ

เป็นค่ะ😂😂😂

เป็นค่ะ