15 ตอบกลับ

แพ้จ้า รู้สึกไม่สบายตัว พะอืดพะอม เวียนหัวตลอด รู้สึกไม่มีแรง ไม่ค่อยอยากอะไรแต่ต้องฝืนกินทุกๆ 2 ชม ขาดยาดมไม่ได้เลยหัวติดหมอนอย่างเดียวเลย 8 7 วีค 3 เด

แพ้ตั้งแต่8สัปดาห์ค่ะ​ นั่งรถ​ ได้กลิ่นข้าวไม่ได้เลย​ ตอนนี้14 สัปดาห์​ ยังไม่ดีขึ้นเลยค่ะ

แพ้คะ อาหารกลิ่นแรงเวลาเวฟกับข้าว กลิ่นฉุนๆ ทำงานแล้วเวียนหัว อ้วกเป็นเวลาเลยคะ

ของเราปวดหัวเหมือนเดิมคะ..เพิ่มคือปวดท้องจุกๆนอนอย่างเดียวเลย..10สด.

แพ้คะ มวนๆท้อง ท้องอืด มึนหัว มีหน้ามืดบางครั้งที่เผลอเดินเร็ว

10 w เท่ากันเลยไม่แพ้คะแค่พะอืดพะอมเวลาหิวแค่นั้น

เราก็ไม่แพ้เลยตั้งแต่แรกจนตอนนี้กำลังเข้า13วีคละ

เคยแพ้ตอน9สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้12สัปดาห์ไม่แพ้แล้วค่ะ

แพ้ค่ะเบื่ออาหารมากกินได้นิดเดียวอ้วกบ่อยค่ะ

แพ้มากค่ะ กินอ้วก ตลอด จนแสบคอ