27 ตอบกลับ

VIP Member

37วีค วันนี้มีอาการปวดถี่ทุก10นาที ไปหาหมอปากมดลูกไม่เปิดกลับบ้านมาสังเกตอาการก่อนจ้า ใกล้แตกเต็มทีแล้วค่าาา คุณแม่ก็อยากเจอหน้าแล้ว

ใกล้แล้วนะแม่ บ้านนี้ปวดเป็นช่วงๆ ยังไม่ถี่เลย แต่เจ็บแปล๊บๆลงจิ้มิ้บ่อยมากเลย

บ้านนี้ 28 สิงหาค่ะ แต่อยากแตกแล้ว ถ้าเลือกได้อยากให้น้องออกมาช่วง 37w เลยแม่จะได้ไม่ต้องรอนาน ทั้งอึดอัดทั้งอยากเจอหน้า 😂

เหมือนกันเลยค่ะ แอบถามลูกทุกวันเลยว่าออกพรุ่งนี้มั้ย55555

37wค่ะ19สิงหาคมค่ะปวดตรงกระดูกเชิงกรานมากปวดตั้งแต่35wแร้วค่ะตอนนี้เวลาลุกแฟนตอนพะยุงขึ้นค่ะปวดมากเดินก็ลำบาก

สู้ๆค่ะ

TapFluencer

25 สค.เหมือนกันค่ะ แต่เริ่มเจ็บเตือนบ่อยแล้ว ปวดหลังปวดกระดูกเชิงกรานหนักมากเดินทีคือทรมานหนักเลยค่ะ

สังเกตุตัวเองดีๆนะคะคุณแม่ สู้ๆค่ะ ใกล้แล้วๆ

บ้านนี้กำหนด27สิงหา เดินทีเหมือนอะไรจะร่วงออกมาจากจิมิ หน่วงมากแม่ ฉี่บ่อยจนอยากนอนในห้องน้ำนั่นแหละ

เป็นแบบแปล๊บๆลงจิ้มิ้เหมือนกันค่ะ เหมือนจะดันออกมาเลย

29 ส.ค. ดิ้นเก่งมาก บางวันเหมือนจะหมุดออกมา ท้องแข็งบ้างแล้ว ปวดขามาก อยากคลอดแล้วจ้าาา

ไม่บวมคะ แต่ปวดเท้า ปวดขามากเลย

บ้านนี้37วิคไม่มีวี่แวว อยากเจอหน้าจะแย่แล้ว ลุกเดินรำบากมาก ปวดร้าวไปหมด

25 ส.ค เหมือนกันเลยค่ะ เจ็บอุ้งเชิงกรานมากเลยค่ะ พลิกตัวแต่ละทีทรมานมาก

มีปวดแปล๊บๆลงจิ้มิ้มั้ยคะ บ้านนี้เป็นๆหายๆมาหลายวันแล้ว แต่ยังไม่มีอาการอะไรเพิ่มเลยค่ะ

บ้านนี้38+3ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ​ อยากแตกแล้วอยากเห็นหน้า​ 🥰🤰💞 กำหนด14สิง

12สิงหา ท้องเริ่มแข็งแล้ว ปวดท้องเตือนเป็นครั้งๆ ปวดจิมิ ปวดหน่วงๆ