21 ตอบกลับ

เราทานโฟลิกก่อนท้องค่ะกะว่าจะกินล่วงหน้าซัก3เดือน แต่กินได้แค่2เดือนน้องก็มาแล้วค่ะ

ขอสอบถามค่ะ รากสามสิบนี้เป็นยาเกี่ยวกับอะไรค่ะ ถ้าคลอดใหม่ทานได้มั๊ยค่ะ

ตัวเราทานโปรตีน แอมเวย์ อยู่ดีๆๆก็มาเฉยเลย มาแบบไม่ตั้งตัว

เรากินเเบบน้ำค่ะ ขวดเดียวท้องตอนนี้17วีคเเล้วค่ะ✌🏻

บ้านนี้ค่ะ กินไปประมาน 3 กระปุก น้องมาเลยค่ะ

บ้านนี้กินสามสิบ.. ไม่ถึงกระปุก​มาเลยค่ะ

พึ่งลองกินไป1กระปุกค่ะรลุ้นน้องจะมาไหมดดือนนี้

กินรากสามสิบไปไม่ถึงกระปุก น้องก็มาเลย

เราอ้วนอยากม้องเหมือนกันค่ะ กำลังเสาะหาตัวช่วย

คิดว่าน่าจะทานคุณหมอดีกว่านะคะ

ทานยังไม่หมดกระปุก ก็ท้องค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

เราทานโฟลิกค่ะ