21 ตอบกลับ

ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ยนะคะ บ้านนี้เป็นตกขาวบ่อยมาก เป็นก้อน คัน ประจำเดือนมาไม่ปกติ เคยไม่มา 8 เดือนติด ไม่ได้คุม ไม่ท้องค่ะ ไปหาหมอมาได้ 2 เดือนก้ไม่มาอีก เลยซื้อมาทาน ตกขาวหายค่ะ ทานไม่ทันหมดกระปุก ท้องค่ะ ตอนนี้ 37 วีคแล้ว ไม่ได้ทานตามข้างกระปุกบอกนะคะ ทานแค่เช้าเม็ดเย็นเม็ดค่ะ

VIP Member

ทานค่ะไม่เคยคุมเลยมากินรากสามสิบประมาณ2เดือนเช้า4เม็ดเย็น4เม็ดแล้วหลังจากทานครบ2เดือนเราก็นับวันไข่ตกไม่คิดว่าน้องจะมาตอนนี้ได้5เดือนแล้วจ้าอ่อลืมบอกส่วนตัวออกกำลังกายเช้าเย็นด้วยค่ะก่อนหน้านั่นไม่เคยออกเลนมากินรากสามสิบกับออกกำลังกายค่ะ(สู้ๆนะค่ะเดี๋ยวน้องก็มา)

ขอบคุณนะคะ

แม่บ้านนี้ก้อเคยทานค่ะแต่ไม่เห็นผลนะค่ะทั้งตกขาวแล้วก้อตั้งครรภ์อาจจะเห็นผลไม่เหมือนกันทุกคนยังไงก้อค่อยๆศึกษาไปนะค่ะสู้ๆค่ะ

แม่บ้านนี้อายุจะเลข4แล้ว​ ครบแฟนปีครึ่ง​ปจด.มาไม่ปกติ​ 3-4เดือนมา เป็นคนอวบ​ ใช้วิธีลดนน.และกินโสมสนแดงแค่2กล่อง​ ได้ลูกเลยค่ะ

ไม่เคยค่ะ ทานอาหาร​ที่​มี​ประโยชน์​ ออกกำลังกา​ย ทั้งเราและแฟน เดี๋ยวก็มาค่ะ ดูช่วงวันไข่ตกด้วยจะดีค่ะ สู้ๆนะคะ​

ตัวเราเองไม่เคยทานค่ะ...แต่เคยมีเพื่อนที่ทานแล้สมีน้องแนะนำมาค่ะ...เห็นบอกว่ามีน้องยากกินไป1กระปุกน้องมาเลยค่ะ

ขอบคุณค้า

เห็นผลจริงคะ ท้องยาก ท้องแล้วแท้ง กินรากสามสิบ คุณสัมฤทธิ์ ประมาณเดือนหนึ่ง ตอนนี้ได้สาวน้อยมาเชยชมแล้วคะ

ขอบคุนค่ะแม่

เราทานภู่หลานค่ะ ปวดท้องประจำเดือนบ่อย ตอนนี้ท้อง 22w แล้วค่ะ ไม่รู้เกี่ยวกันไหมนะ ลองศึกษาข้อมูลดูค่ะ

เราทานแบบน้ำค่ะ หมดไป2ขวด น้องมาแบบไม่รู้ตัว มารู้อีกทีท้องได้8สัปดาห์กว่าค่ะ ตอนนี้น้องคลอดแล้วค่ะ

ทานแบบไหนค่ะ

เราทาน สมุนไพรภู่หลานจ้า ปกติเป็นช็อกโกแลตซีสด้วยท้องยาก ทานภู่หลานได้1เดือนน้องก็มาจ้า