49 ตอบกลับ

บ้านนี้กลืนนํ้าตาลตอน 28วีค ครั้งเดียว ผลนํ้าตาลปกติค่ะ

เรากินตอน 3 เดือนค่ะ ฝากครรภ์วันแรกหมอนัดให้ตรวจเลย

เหมือนกันเลยคะ

ยังไม่ได้กลืนเลยค่ะ คุณหมอนัดกลืนรอบหน้า ที่ 2 5 week ค่ะ🥰

คลอด40+2วีคไม่เคยได้กลืนเลยค่ะนน.เเม่ขึ้นมา22กก. ลูกนน.3490

ค่าน้ำตาลอาจจะปกติก็ได้จ้า บางที่เขาก็ตรวจผ่านฉี่

บ้านนี้33+5ยังไม่ได้กลืนเหมือนกันค่ะน้ำหนักแม่108🥲

ของเราหมอเขียนในเล่มชมพูว่าคัดกรองปลายเมษาค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้กลืนค่ะ 29สัปดาห์เหมือนกัน

บ้านนี้ท้องทั้ง2ท้องไม่เคยได้กินเลยคะ

ท้องแรกเค้าไม่ได้กลืนเลยค่ะจนคลอดเลย