4 ตอบกลับ

เป็นเยื่อบุมดลูกเจริญผิดที่ค่ะ หมอให้ยามาสอดกับยาอะไรไม่รู้อีก1อย่างกิน10วัน. ช่วงเป็นรอบเดือนนานถึง7-8วันค่ะ เดือนต่อมาท้องซะงัน ทั้งที่ก่อนหน้านี้ปล่อยท้องมาปีกว่าไม่ท้องเลย ปล.เดือนนั้นนอนด้วยกันแค่ครั้งเดียวค่ะ

ขอบคุณมากๆจ้า

VIP Member

อันนี้ไม่ได้เป็นด้วยตัวเองนะคะ แต่เพื่อนของเราเป็นเหมือนกันคะ เพื่อนเรากินยาคุมปรับฮอร์โมน กินได้ประมาณปีกว่าๆ อยุ่ดีๆก้อท้องเลยคะ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ

ทานยาคุมฮอร์โมนต่ำก่อนล่วงหน้า3เดือน เพราะประจำเดือนมาไม่สม่ำเสมอค่ะ พอหยุดยาประจำเดือนมาตรงตลอด 2เดือนหลังหยุดยาก็ติดเลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

เราเคยกิน 3 เดือน จากนั้นประจำเดือนเป้ะมาก รอบเดือน 28 วันทุกเดือน ถ้าตั้งใจมีจริงๆน่าจะไวนะคะ แต่ของเราอีกนานเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ