32 ตอบกลับ

ท้องแหลมซาวทุกเดือนตอนนี้35+2wหมอบอกเป็นผู้หญิงค่ะ

32+5ท้องแหลมได้ชายค่ะ กำหนดคลอดสิ้นเดือนพฤษภาคม

แม่บ้านนี้ท้องแหลม แต่ได้ลูกสาวค่ะ ซาวด์ 4 ครั้ง หมอบอก หญิง 4 ครั้งเลยค่ะ

33+3 ค่ะ กำหนดคลอด 25 พฤษภา ท้องแหลมได้ผู้ชายค่า😆😆

วันเดียวกัน...ได้ผู้ชาย

33 วีค ลูกสาวจร้า ซาวทุกเดือน ท้องแหลมด้วยจร้า

ยินดีด้วยค่ะแม่ ❤️❤️ ใกล้แล

ท้องแหลมเหมือนกันค่ะแค่ได้ลูกชาย 34 วิคค่ะ

36+5แล้วค่ะท้องแรกได้ลูกสาวกำหนดคลอด3พ.คค่ะ

ตอน31วิคค่ะ ตอนนี้34วิคแล้วค่ะ ได้ลุกสาวค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ ได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ ❤️❤️

ได้33+3เหมือนกันค่ะท้องกลมได้..ชายค่ะ

บ้านนี้จ่า แหลมทั้งหญิงทั้งชายเลย

ท้องแหลมลูกสาวเหมือนกันจ้า