17 ตอบกลับ

ถ้าหมอบอกได้ ผ.ช โอกาสที่จะได้ ผ.ญ น้อย ค่ะ และเพศชาย จะชัดกว่า ผ.ญ ค่ะ ☺ แต่ถ้า ผ.ญ โอกาส เป็นชาย มีเยอะ ค่ะ ☺ แต่ถ้า ให้ชัวร์ ซาวตอน 4-5 เดือน ค่ะจะเห็นเพศชัดๆเลยค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบขา😊 บ้านนี้ก็ได้ ผู้ชาย ค่ะ แต่ก็ยังแอบหวังว่าจะออกมาเป็น ผ.ญ 5555 แต่ยังไงก็ชาย เพราะ บ้านนี้ ไข่ใหญ่มาก จู๋มาเลย 😅😂

VIP Member

บ้านนี้ซาวตอนท้องเดือนที่6หมอว่าลูกสาวคุณพ่อสตั้นไป3วิทำไมไม่เป็นผู้ชาย พอย้ายมาฝากคลีนิก ก็ยังเป็นผญ.ตอนซื้อของยังซื้อคละกันเพราะแอบหวังว่าจะเป็นผู้ชาย สุดท้ายผู้หญิงค่ะ คุณพ่อเลยเลิกบ่นตรงนี้ไป ปล.โรงบาลรัฐที่แม่บ้านนี้ซาวแม่นดพศอยู่น่ะแม่ซาวกับหมอตั้ง2คนแม่นเหมือนกันหมด

บ้านนี้เป็นค่ะ ซาวว์ที่ รพ.ศูนย์ขอนแก่น หมอบอก ผช.นะค่ะคุณแม่ แม่นี้เตรียมของไว้เรยจ้า เพราะอยากได้ลูกชายมากกก แต่เมื่อคลอดออกมา พยาบาลบอก ลูกสาวนะค่ะคุณแม่ ตัวแม่สตั้นไปสักพักเรยค่ะ

เค้าหนีบขาไว้ค่ะ คุณหมอเข้าใจว่าเป็นอัณฑะ ( ไข่) ค่ะ ตอนนั้นอายุครรภ์ได้ 15-16 W ค่ะ

ของเราซาวลูกสาว มารู้ในห้องคลอดว่าได้ลูกชายเฉยเลย.....แม่เตรียมกาดผมมารอกลับบ้านต้องเก็บเข้ากล่องให้ไวเลยจ้า....5555

บ้านนี้ตอน 16 w หมอบอกผู้ชายค่ะ ซาวด์อีกที 22 w เป็นผู้หญิง😂 ถ้าจะให้ชัวร์รอ 20 w ขึ้นไป อวัยวะเพศจะเห็นชัดเจนขึ้นค่ะ

TapFluencer

แถวบ้านเราเลยค่ะ คนแถวบ้านท้อง4คน ถามใครก็บอกว่าได้ลูกชาย พอคลอดออกมาได้ลูกสาวทั้งหมดเลย

บ้านนี้ตอนท้องแรกผลซาวด์หมอบอกว่าลูกสาว พอตอนคลอดเป็นลูกชายค่ะ

VIP Member

ของเรา 12wk 16wk บอกผช. 20wk กลายเป็นผญ. ค่ะ ตอน 24wk ก็คอนเฟิร์มว่า ญ ค่ะ

VIP Member

แถวบ้านค่ะไปซาวนด์บอกได้ผู้หญิงคลอดออกมาได้ผู้ชายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายก็โอเคแหละค่าา