7 ตอบกลับ

เราว่าฮักกี้ไม่ค่อยดีค่ะ ชอบซึมด้านข้าง บ้านนี้ลองหลายยี่ห้อมาก ที่ซึมซับดีไม่ทะลักข้างๆ ตอนนี้ที่ใช้ก็จะมี ยี่ห้อ NUMNUM แบบเทป อันนี้น้องแรกเกิดใช้ดีค่ะ ราคาถูกกว่ามามี่ คุณภาพใกล้เคียงกัน (ตอนนี้มีลดราคาอยู่ใน shopee นะคะ) แต่เบบี้เลิฟตัวธรรมดาไม่แนะนำนะคะ ไม่ค่อยดี แล้วก็มีของkira kiraค่ะ เป็นแบบกางเกง ซึมซับดีเลย

VIP Member

ส่วนตัวใช้มามี่ค่ะ แต่ทุกยี่ห้อก็มีดีใช้งานเหมือนกันหมด อาจต่างที่ราคาหรือสภาพแวดล้อมค่ะ อย่างเราใช้เพราะร้นค้ามีแต่ยี่ห้อนี้(ชนบทมากกก) แถมราคาก็เอื้อมถึงค่ะ ลองศึกษาดูนะคะ

VIP Member

ตั้งแต่ลองใช้มา3ยี่ห้อยี่ห้อนี้ดีสุดค่ะแม่ ไม่ว่าน้องจะฉี่เยอะแค่ไหน ลองจับดูไม่เปียกเลยจ้า ซึมซับดีมากๆ แนะนำ รูปทรงออกแบบมาดีค่ะ เหมาะกับน้องที่อยู่ไม่นิ่ง555😂

+++++ไปเลยค่าา ยี่ห้อนี้คือการค้นพบที่ดีที่สุดเลยค่ะ5555

เลือกสีคงไม่เกี่ยวมั้งค่ะ น่าจะอยู่ที่ไซส์มากกว่า ลูกเราตัวแค่ไหนก้ไซส์นั้นเนาะ

กำลังมองหาให้เจ้าตัวเล็กเหมือนกันค่ะไม่รู้จะเลือกแบบไหนให้ลูกกังวลมาก

ใช้ของ mommy pokko ค่ะ ไม่อับชื้นดี

Super Mum

มามี่ค่ะ