8 ตอบกลับ

บ้านนี้เจาะไปเมื่อ 25 เมษายน คุณหมอบอกว่าถ้าเราความเสี่ยงต่ำจะไม่โทรตาม แต่ถ้าเราความเสี่ยงสูงหมอจะโทรตามให้ไปเจาะถุงน้ำคล่ำค่ะ แต่ต้องรอดูผลหลังจากตรวจไปแล้ว 2 อาทิตย์-1 เดือนนะคะแม่

เจาะวันเดียวกันเลยค่ะได้ผลเมื่อวานฝากคลินิกแต่ไปเจาะรพหมอที่ฝากคลินิกตามผลให้ค่ะ แต่หมอที่รพนัดไปฟังวันที่21ค่ะ แต่แม่ไม่ไปเพราะหมอบอกจะตามให้

บ้านนี้เจาะ20เดือนเมษาค่ะ หมอแจ้งผลเมือวาน เสี่ยงต่ำ ท่าเสี่ยงสูงหมอจะโทรตามไปเจาะน้ำคร่ำค่ะ

ไม่พูดก็ต้องถามนะคะของเราพยาบาลหน้าห้องไม่รู้เราถามเค้าถึงบอกว่ามีผลตรวจดาวน์ด้วยค่ะ

ของเราก็ยังไม่เเจ้งหมอทางคลีนิคบอกไห้ไปตามเขาอาจจะลืม

ปกติผลดาวออก3อาทิตย์-1เดือนค่ะ รพ.รัฐ

ของเค้าเจาะ23นี้ นัดฟังผลวันที่1/06จ้ะ

ของเพื่อนเค้าเจาะไปแค่2อาทิตย์รู้ผลแล้ว แต่เค้าจะ1เดือนแล้วยังไม่ทราบผลเลย🥲

ของเราจะมีใบผลให้ค่ะ ร.พ รัฐ

VIP Member

เจาะถึง 1 เดือน ยังค่ะ

จะถึงแล้วค่ะ แต่เพื่อนที่ไปเจาะตรวจ2อาทิตย์รู้ผลแล้ว บ้านนี้จะ1เดือนยังไม่ทราบเลย.