8 ตอบกลับ

VIP Member

ติดมากค่ะแต่แฟนจะเข้าห้องน้ำเราต้องถามว่าไปไหน ทั้งๆก่อนหน้านี้เฉยๆ 🤣 น้อยใจเก่งด้วยค่ะแฟนพูดอะไรไม่ได้เลยน้ำตาไหลพรากเลยค่ะแม่ 😅

อาการเดียวกันเลยค่ะ 😊

แม่บ้านนี้ก็ติดสามีค่ะ รู้สึกรักมากๆอยากอยู่ไกล้ๆตลอเวลาตั้งแต่2เดือนแรกจนตอนนี้5เดือนแล้วค่ะก็ยังติดอยู่

ท้องแรกเป้นเหมือนกันจ้าไม่ไห้ไปด้วยมีงอล😁 พอท้องสองมานี้ทั้งด่าทั้งตีทั้งไล่สามีเลย☺️

ได้ผูชายจ้าแม่

VIP Member

เป็นคะ ติดงอมแงม จนไม่ได้กลับบ้านหาพ่อหาแม่ตัวเองเลยคะ 🤣🤣🥰

บ้านนี้รำคาญสามีมากคะ เห็นหน้าแล้วกินข้าวไม่อร่อย 5555

บ้านนี้สามีติดแม่😄ห่างไม่ได้เลย

พ่อๆน่ารักมากค่ะแม่

เราเป็นค่ะ คลั่งรักมาก 😂😂

🤭🤭

เป็นเหมือนกันค่ะ😂