52 ตอบกลับ

ทานเหมือนกันค่ะน้ำหนักลูกดีมากค่ะ

น้ำหนัก ขึ้นจริงคะ ทาน อยุ่คะ ดีมากๆ

TapFluencer

บ้านนี้กินคะลงทั้งแม่ทั้งลูกเลย เลยต้องหยุดกินอิอิ

กำลังคิดว่าจะสั่งมากินอยู่ค่ะรสชาติเหมือนนมวัวไหมคะ

ไม่เหมือนค่ะ นมแพะจะรสชาติเค็มมันค่ะ

ขึ้นจริงๆค่ะ ยืนยันอีกเสียง ลงลูกไม่ลงแม่ด้วยค่ะ

TapFluencer

เรากินตั้งแต่ตั้งครรภ์จนคลอดน้ำหนักลูกไม่ขึ้นคะ

บ้านนี้กินแล้วขึ้นค่ะ กินหมดไป3ห่อ แล้วก้อหยุดกิน

ทานค่ะสำหรับเราคิดว่าลูกน้ำหนักขึ้นดีเลยค่ะ

แม่บ้าน​นี้​ก็​พึ่ง​ลอง​ทานดู​เหมือนกัน​ค่ะ​

เริ่มทานได้ตั้งแต่กี่เดือนค่ะ

ซื้อได้ที่ไหนค่ะ