86 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันจ้า ที่หน้าที่คอที่ลานนม กังวลว่าจะหายไม

เราเปงเมินกัน3-4ชิ้น ที่คออ่าน่าตอนนี้30wรุวสึกว่าไม่หาย

เป็นเหมือนกันคะท้องแล้วขจ้นเลย ตอนไม่ท้องไม่ขจ้นนะคะ

หลังคลอดแล้วจะหายไปครับ ตอนท้องแรกแฟนก็เป็นครับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ของเราจะขึ้นเป็นติ่งเล็กๆตรงน่าอก

เป็นเหมือนกันคะ แต่พอคลอดเสร็จมันจะหายไปเองคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นตุ่มใสๆ แถวอก สีเดียวกะผิว

เป็นเหมือนกันคะ ตกใจเหมือนกันนึกว่าเป็นแค่เรา

ตอนท้องลูกคนแรกก็เป็นค่ะแต่พอคลอดแล้วก็หายไปเอง

เป็นทีคอเต็มเลยค่ะยิ่งอายุครรเยอะก้อยิ่งขึ้นค่ะ