25 ตอบกลับ

กรกฏาคมจ้า วันที่4ผ่า ถ้ามาไวกว่าแม่ก็คลอดเองจ้า😁 น้ำหนักขึ้นยังไม่ถึง4โลเลย แต่ลูกได้ไป1500กรัมซาวหนที่แล้วเมื่อสองทิตย์ก่อนจ้า

22ก.ค.ค่ะ ดิ้นเก่ง โก่งตัวเก่ง ท้องแข็ง แม่นี่ร้าวไปหมดเลย ช่วงนี้จะนั่ง จะเดิน จะนอนลำบากไปหมด แม่เป็นคนตัวเล็กด้วยค่ะ😊

ใช่ค่ะเหมือนกันเลยตัวเล็กหุ่นบางดิ้นเก่งสุดเป็นคลื่นเลย

กำหนดคลอด 5กค. แต่เราว่าปลาย มิย.ก็น่าจะมาแล้วค่ะ อิอิ อยากเห็นหน้าลูกสาวแล้ว

ดีใจด้วยน่ะค่ะคลอดง่ายๆน่ะค่ะคุณแม่

กำหนดคลอด9 ก.ค แต่แนวโน้มจะคลอด22มิย.ค่ะ

กำหนดคลอด22ก.คค่ะแต่ท้องปั้นแข็งตลอดค่ะ

22กรกฎาเหมือนกันเลยค่ะปั้นบ่อยโก่งตัวบ่อย

ไม่ค่อยได้ถ่ายเลยคับแม่ขี้อาย​

7 ก.ค. ค่ะท้องปั้นบ่อย ปวดหน่วงบ่อย

เหมือนกันค่ะกำหนดคลอด22กรกฎาค่ะ คลอดง่ายๆน่ะคะคุณแม่

40วีควันนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะ

กำหนด20กรกฎา ลูกสาว ท้องแรก

บ้านนี้ลูกชายค่ะท้องแรกเหมือนกันใกล้แล้วแอบตื่นเต้นนิดนึงค่ะ

คลอด 27. มิ.ย. 34w3d ลูกชายครับ💕

ไปหาหมอครั้งล่าสุด ตอนประมาน31w นน.น้อง1700กรัม จ้า