13 ตอบกลับ

เริ่มนับลูกดิ้น 28วีคขึ้นไปค้ะ ช่วงนี้กำลังเริ่มดิ้นค่ะ เราจะยังไม่รุ้สึกชัดเจนทุกวัน บางวันก็เงียบค่ะ

VIP Member

ลูกอาจจะตัวใหญ่ขึ้นคะ แม่ต้องนับลูกดิ้นตลอดนะคะ ถ้าดิ้นน้อยกว่า10ครั้งต่อวันไปหาหมอเรยคะ

เหมือนกันคะ 25วีค เปนมา3-4วัน ดิ้นน้อยและเบามากคะ ก่อนหน้านี้ดิ้นเยอะดิ้นเก่ง

เหมือนกันเลยคะ หลังจากกลับจากหาคุนหมอ ดิ้นเก่งเหมือนเดิมเลยคะ แปลกดีนะคะ

บ้านนี้บางวันก็เงียบค่ะแม่ จะ27วีคแล้ว บางวันดิ้นเบา บางวันดิ้นแรงค่ะ

บ้านนี้เป็นบางวันค่ะ บางวันดิ้นเเรงดิ้นเยอะ บางวันก็ดิ้นนิดเดียว

ก่อนหน้านี้ก็ดิ้นดีและบ่อยดิ้นทั้งวันเลยค่ะแม่ พอ4วันมานี่ดิ้นค่ะแต่เบาและน้อยลงแอบกังวลค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวเข้า 7 เดือนเค้าก็ดิ้นสม่ำเสมอ ดิ้นเยอะค่ะ

เท่ากันเป้ะเลย แต่สองสามวันนี้นางดิ้นเก่งมาก สะดุ้งเป็นพักๆ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ บางทีก็ดิ้นแรงบางทีก็ดิ้นเบาบางทีก็ไม่ดิ้น

บ้านนี้ก็สะอึก วันละหลายรอบเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยจ้า แต่ของเรา 26วีค 5 วัน 2 วันดิ้นน้อยมาก

VIP Member

บ้านนี้บางวันดิ้นเก่งมาก บางวันก็ดิ้นน้อยค่ะ