39 ตอบกลับ

บวมแล้วยุบแล้ว บวมใหม่แล้วค่ะ วันนี้39+6 แล้ว ไปหาหมอมดลูกเปิดแค่เซนเดียวอยู่เลยได้กลับบ้านค่ะ ทรมานไปหมดเลยค่ะ

ท้องแรก บวมตั้งแต่4-5 เดือน แต่ความดันปกติ เดินบ่อยยืนนานเลยเปนจ้า

บ้านนี้ท้องเเรกเคยบวม ตอน8เดือน ท้อง2ตอนนี้8เดือนเเล้วไม่บวมจ้า

บวมตั้งแต่ 4 เดือนคะ บวมแล้วยุบ นั่งทำงานนานๆด้วยคะ

VIP Member

ถ้าบวมแล้วมีความดันต่ำ อาจเสี่ยงครรภ์เป็นพิษนะคะ

แม่ค่ะสอบถามค่ะแม่ซื้อชุดคลุมท้อง​ที่ไหนค่ะ

มีเพจค่า จริงๆเราคอมเม้นรูปแล้วแต่มันไม่ขึ้น เพจชื่อ Baby บ้านสินค้าเด็ก ชุดให้นมแฟชั่นค่า

36+2 เริ่มบวมนิดหน่อยแล้วค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่

VIP Member

35 w. บวมแล้ว ปวดนิ้วมือ ปวดอุ้งเท้า 😢

VIP Member

บ้านนี้เริ่มบวมนิดหน่อยตอน9เดือนจ้า

บ้านนี้บวมตั้งแต่8เดือนแล้วค่ะ