6 ตอบกลับ

VIP Member

ขออนุญาตค่ะ ทางนี้ 33 ยังไม่กลับ หมอให้ทำโยคะ วันละ 5-10 นาที ท่าตามนี้ค่ะ จะช่วยให้ลูกกลับหัวได้ค่ะ หมอให้พยายามทำ จนถึง 36 วีค ค่ะ ถ้าไม่กลับ ก็กลับยากแล้วค่ะ

จะลองทำดูนะคะ หาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ

คุณหมอบอกว่าถ้า35วีคยังไม่กลับหัวคือเขาไม่กลับหัวแล้วนะคะ จะอยู่ท่าก้น (เคสผ่าค่ะ)

ใช่ค่ะ กลัวได้ผ่ามากเลยค่ะ

บ้านนี้ลุ้นเหมือนกันค่ะ34 วีค4วันแล้วยังใม่กลับเลยค่ะ

ลองทำท่าโยคะดูค่ะแม่ บ้านนี้ก็จะทำเหมือนกัน

Super Mum

มีโอกาสกลับ ถึง 36-37w ไม่ต้องกังวลนะคะ

อาจจะมี หน่วงๆลงล่างเจ็บจี๊ดแถวจิ๊มิค่ะ

VIP Member

34+6 ยังไม่กลับเลยค่ะ

Super Mum

ช้าสุด 37 w ค่ะแม่

สำหรับเราไม่รู้สึกค่ะแม่ ทั่วๆไปที่เคยรู้สึก