6 ตอบกลับ

เราผ่า คลอดที่โรงพยาบาลเซนเมรี่ที่โคราชค่ะเหมาจ่ายรวมทั้งหมด40000บาท แต่เราไม่ได้ใส่ซองให้หมอ เพราะไม่รู้ ที่โรงพยาบาลดูแลดีมากค่ะ สะอาดด้วยสะดวกคนน้อยดี ค่ะ

ขอสอบถามค่ะ จะผ่าคลอดที่รพ.มหาราชฝากพิเศษค่ะ ห้องพิเศษ การดูแล การบริการของพยาบาลระหว่างในห้องคลิดกับหลังคลิดเขาดีไหมคะแม่ โดยรวม

แม่บ้านนี้คลอดรพ.เพชรบูรณ์ ค่าผ่าคลอด13000 ค่าซองหมอ 4000 ค่าห้องพิเศษเดี่ยว 7140 บาท และของอื่นๆอีก รวมๆก้อ26000 ปลายๆจ้า

รบกวนถามเเม่คะ เเม่จ่ายเท่าไหร่คะสิธประกันสังคม ผ่าคลอด+ใส่ซองคะ 🙏 #โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา

อยากทราบแพ็คเก็ตผ่าคลอดของโรงบาลมหาราชนครราชสีมาทั้งหมดรวมค่าห้องค่าฝากพิเศษเท่าไหร่ค่ะ

ค่าผ่าคลอดแฝด ของโรงพยาบาลมหาราชราคาเท่าไรค่ะ พอมีใครทราบไหม

ขอทราบด้วยคนค่ะ