7 ตอบกลับ

ติด2อาทิตย์หายค่ะ กินพารา น้ำเยอะๆ หายช้ามากแต่อาการไม่หนักค่ะ✌

พยายามกินน้ำอุ่นนะคะแม่กินอย่างต่อเนื่องประมาณ3วันก็ดีขึ้นค่ะ

หนูเคยติดโควิชอายุตั้งครรภ์ได้16สัปดาห์กินแต่ยาพาราเหมือนกันค่ะ

ถ้ามีอาการไข้ขึ้นเช็ดตัวแล้วกินยาพาราจ้า กินแคร์เวลามีไข้เท่านั้นจ้า

เราเป็นตอนไตรมาสแรก กินพารา ยาแก้แพ้ ล้างจมูก เดี๋ยวก็หาย

บ้านนี้ติดโควิด2รอบแล้วค่ะท้องแรกก็ติดท้อง2ก็ติด

แข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ก็ติดค่ะช่วง 16 w กินแต่ยาพาราค่ะ

1อาทิตย์เต็มเลยค่ะ

เราเปนแค่ 3 วันเอง กินน้ำเยอะๆน๊า

ขอบคุณค้า