4 ตอบกลับ

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตแนะนำตัวเองนะคะ ดิฉันเป็นตัวแทนประกันชีวิตของบริษัทไทยซัมซุงประกันชีวิตค่ะการทำประกันสุขภาพให้ลูกสามารถปรับแผนตามความเหมาะสมเพื่อความสอดคล้องกับรายได้ของแม่ทุกคนนะคะท่านแม่ท่านไหนสนใจสามารถสอบถามได้ค่ะ

สวัสดีค่ะแม่ แนะนำประกันสุขภาพของอลิอันซ์อยุธยาค่ะแม่ ถ้าปีแรกแม่เคลมเยอะกรณีน้องป่วยบ่อย เบี้ยปีต่อ ไม่มีเก็บเบี้ยเพิ่มค่ะ สนใจสอบถามได้นะค้า พอดีแม่เป็นตัวแทนเองเพราะทำให้น้องเหมือนกันค่า 😊 Line: vavawareebud. (มีจุด)

Super Mum

แนะนำฟิลลิป กับ โตเกียวมารีนค่ะ ปรึกษาตัวแทนดูนะคะ

แนะนำโตเกียวมารีนค่ะ ให้ค่าห้องเยอะ