16 ตอบกลับ

บ้านนี้อาทิตย์2-3ครั้ง39+1ยังเงียบอยู่เลยค่ะหมอกระตุ้นก็เเล้วสามีกระตุ้นก็เเล้วค่ะเดินบ่อยก็เเล้วขี่มอไซร์ยิ่งเเล้วใหญ่หมอบอกรอน้องได้อีก2อาทิตย์เเต่อิเเม่ไม่ไหวเเล้วค่ะ

บ้านมีตั้งแต่รู้ว่าท้องพ่อก็ไม่เคยทำการบ้านเลยค่ะตอนนี้ 38 วิบวก 3บอกให้พ่อเขาตามพ่อเขาไม่กล้าค่ะอยากรู้เหมือนกันว่าได้ผลไหมนั่งท่าผีเสื้อก็แล้วกินสับปะรดก็แล้ว

แม่ถามพ่อว่าพ่อๆไม่ไปตามลูกหน่อยหรอพ่อตอบมาว่าตามยังใงก่อน55พ่อบ้านนี้ไม่กล้าเลยค่ะบอกว่าเดียวตำหัวลูกโอ้ยอิแม่ขำไม่ใหว

บ้านนี้ตั้งแต่ท้อง อาทิตย์ล่ะ 2-3ครั้ง ตอนนี้ ใกล้38สัปดาห์แล้ว เงียบกริ๊บ😂 คนนี้ท้องที่5แล้วค่ะ ไม่เคยได้ผลสักท้อง

ก็มีได้ปกตินะคะ หมอไม่ได้ว่าอะไร

น่าจะแล้วแต่คนนะค่าแม่ หนูทั้งเดินเยอะๆทั้งตามทั้งนั่งท่าผีเสื้อจนจะบินได้แล้วค่ะแม่ยังแตกเลย 39+4 แล้ว🤣

น่าจะได้ผลแค่บางคนค่ะแม่ บ้านนี้ไม่ได้ผล พ่อบ้านนี้ได้กำไรล้วนๆแม่อุตส่าห์งดมีตั้งแต่ทั้งได้6เดือน 🤣🤣🤣

นี้ก้งดแต่5เดือนคะแม่

บ้านนี้ลองทุกวิธีแล้วไม่ได้ผลสักอย่างเลย😅 39+3เหนื่อยมาก พร้อมแตกมากแต่ลูกไม่ให้ความร่วมมือ

ของเรา 38+5 พ่อตาม 2 รอบแล้วไม่ได้ผลเลยค่ะ ตรวจภายในวันนี้หมอบอกปากมดลูกปิดสนิท🥺🥺

คงไม่ได้ผลคงไม่ลองกลัวคะแม่งดแต่5เดือน😆

แล้วแต่ระบุคนจ้าแม่ทางนี้ตามแล้วก็ยังไม่มีอาการใดๆตามมาเลยค่ะ

มีแม่ๆคนไหนไปคลอดแร้วบ้างคะ31มกราคมทางนี้เงียบยุเลยคะแม่ๆ