8 ตอบกลับ

มีเสื้อผ้าเด็กแรกเกิดค่ะแม่ พวกเสื้อผูก เปล ฯ พอดีซื้อชุดไว้เยอะลูกใส่ไม่ทันถ้าแม่สนใจแอดไลน์มาได้ค่ะส่งต่อไห้ถูกๆค่ะแม่ maypiromya35

ซื้อในแอปพวก ช็อปปี้รึเพจมือสองของเด็กตามในเฟสดีกว่าค่ะ ในนี้มีคนเป็นมิจอยู่ โดนกันหลายคนแล้วค่ะ

แนะนำคุณซื้อตามช้อปปี้หรือติ๊กต๊อกดีกว่าค่ะ ไม่แพง บ้านนี้ก็สั่งจากสองแอปนี้

Super Mum

ดูในช้อปปี้ ลาซาด้า แล้วใช้โค้ดลด ดีกว่าค่ะ ซื้อแบบนี้ระวังโดนโกงนะคะแม่

อีกเสียงคะสั่งในติ๊กต๊อกดีกว่าคะถูกๆหลักสิบก็มีแม่บ้านนี้ก็งบน้อยสั่งใน้ช้อปปี้ลาซาด้ากับติ๊กต๊อกมีแต่ถูกๆสั่งไปตั้งเยอะยังไม่ถึงพันเลยคะไม่จำเป็นต้องสั่งเยอะเพราะเด็กโตไวมากคะ

ขอที่อยู่แม่ได้ไหมค่ะ เราอยากแบ่งชุดเสื้อผ้าให้ค่ะ

มิจฉาชีพเยอะค่ะไม่แนะนำซื้อติ้กต้อกช้อบปิ่งดีกว่า

มีค่ะแม่อยู่ที่ไหนคะ แม่สนใจ@ไลน์มานะคะ ID:chalita1284

แม่ยุไหนค่ะ