6 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้จะคลอดสิ้นเดือนเมษานี้คิดว่าสามีคงไม่ได้กลับมาเจอลูกตอนคลอดเหมือนกันค่ะ.ก็สงสารแฟนสงสารตัวเองอยากให้วันคลอดลูกเป็นวันพิเศษอยู่พร้อมน่ากันแต่ต้องทำใจกับสถานการต์ตอนนี้ไม่ดีเลยค่ะ.

ก่อนสงสารสามี ต้องสงสารลูกและตัวเองก่อนค่ะ ไม่เจอกันในช่วงนี้จะดีกว่านะคะ ถ้าเค้าเป็นผู้นำโรคมาสู่ลูกและภรรยาจะเป็นยังไงกันบ้าง ยุค high techno แล้ว วิดีโอคอลกันไปก่อนค่ะ

เข้าใจค่ะแม่ แค่อยากอยุ่ด้วยกันในวันสำคัญเฉยๆค่ะ เราก็ตัดสินใจไปแล้วว่าไม่ให้เขากลับจนกว่าโรคจะหาย ก็กลัวเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ตอนนี้อายุครรภ์ 27 วีคแล้วคะ เดือนหน้าต้องไปพบหมอคุณพ่อทำงานอยู่ต่างจังหวัดสงสัยคงต้องไปหาหมอคนเดียวแน่เลยเดือนหน้า แย่เลยนะคะแม่

เหมือนกันเลย สู้ๆๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ สงสารมาก ลูกจะเกิดทั้งทีไม่มีโอกาสได้ยุลูกจะเกิดทั้งทีไม่มีโอกาสได้ยุกับลูก

ใช่ค่ะแม่ 😢

เหมือนกันเลยค่ะ คนละจังหวัดต้องพาลูกไปหาหมอด้วย สงสัยบ้านนี้แม่ต้องพาน้องไปเอง😂☺️

เหมือนกันค่ะ​ แฟนอยู่อีกที่​น่าจะมาวันคลอดไม่ได้แน่ๆเลย