10 ตอบกลับ

บ้านนี้11w2d.เป็นหายใจไม่ออกเหนื่อยมากๆเลยค่ะ​ เวลาลุกนั้งนี้มือชาเป็นวูบๆ​ ไม่รู้อันตรายหรือป่าว​ค่ะ​

อยากบอกว่ายิ่งท้องโตยิ่งทรมานคะ​ บางวันนอนไม่ได้เหมือนจะขาดใจ​ ขาดอากาศ​ โดยเฉพาะเดือนสุดท้ายคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วง8weekจนตอนนี้9+2weekก้อยังหายใจไม่ค่อยออกค่ะ

น่าจะเป็นเพราะมดลูกขยายตัว แม่นั่งพักเยอะไกับหายใจลึกๆ นะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะนี่ก็กำลัง 8wเหมือนกัน

บ้านนี้เป็นไตรมาส 3 คะ เพราะ ท้องใหญ่มาก

บ้านนี้จะเป็นช่วงใกล้คลอดค่ะ

บ้านนี้เป็น ไตรมาส สอง สาม ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป้นใตรมาส 3 ค่ะ

VIP Member

เป็นตอนใกล้คลอดจ่ะ