5 ตอบกลับ

35 วันยังมีอยู่เลยแต่ซื้อคอสอยู่ไฟ เค้ามานวดตัว-หน้าท้อง ประคบสมุนไพร เข้ากระโจม วันเดียวน้ำคาวปลาออกมาเพียบแล้วก็หายไปเลย หน้าท้องยุบ หน้าผ่องใส เราซื้อคอส 5 วันของตฃคาเฟ่แอนท์มัม บริการดีมั่กๆ มีขัดผิวให้ด้วย

ของเรา​วันนี้ก็ 15​ วันแล้วยังมีอยู่เลยค่ะ​ ก่อนออกจากโรงพยาบาล​ หมอบอกว่าตั้งแต่​ 2-6 สัปดาห์​ถึงจะหายค่ะ​ แล้วแต่คนว่าจะเร็วจะช้า​ ยกเว้นมีอาการปวดท้องให้รีบไปหาหมอค่ะ

บ้านนี้คนแรกผ่าคลอดเลือดหยุดประมาณ 28 วันส่วนคนที่ 2 คลอดเองธรรมชาติเลือดหยุดประมาณ 20 วันค่ะ

บ้านนี้ 13 วันแล้วค่ะ ยังมีเลือดอยู่ แต่ไม่เยอะค่ะ

ของเรา3อาทิตย์ค่ะ