11 ตอบกลับ

เข็มแรกบาดทะยักคะฉีดเดือนที่แล้ว เดือนนี้หมอนัดอีกฉีดอีก1เข็ม เข็มสุดท้ายเว้นไปหลายเดือนเลย ทั้งหมด3เข็มคะ

หมอฉีดยาตอน5เดือนฉีดไข้หวัดใหญ่ และ ฉีด 6 เดือน ฉีดบาดพะยัก และ7 เดือนเจาะเลือดค่ะ

บ้านนี้ฝากที่คลินิกพึ่งได้วิคซีนเข็มแรกตอน30+5 ปวดแขนมาก ปวดไปประมาณ3-4วัน

มีฉีดไข้หวัดใหญ่ ไม่แน่ใจกี่วีค 27 วีคฉีด บาททะยัก คอตีบ ไอกรน คะ

ท้อง6 เดือนค่ะ มีฉีดบาดทะยักไป2 เข็ม ไข้หวัดใหญ่อีก 1 เข็ม

มีฉีดบาดทะยักค่ะ ต้องฉีด3เข็มตอนนี้ฉีดไปแล้ว2เข็ม

เราฉีดบาดทะยักตอน 7 กับ 8 เดือนค่ะ อีก 1 เข็มหลังคลอด

บ้านนี้ฉีดเข็มกระตุ้นไปตอนผลเลือดออกค่ะ

บ้านนี้ฉีดแค่ครั้งเดียวตอน 31 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ฉีดบาดทยักค่ะ