12 ตอบกลับ

เราขายควีนเฮิร์บ (แชมพูอัญชัน) เราใช้ตอนท้อง ใช้วันแรกผมหายร่วงเลยตกใจมาก ตอนนี้คลอด 2 เดือนแล้ว ในห้องนอนไม่มีเส้นผมร่วงเลยค่ะ อันนี้จริง ๆ น่ะค่ะลองไปดูรีวิวได้ เราขายแค่ 189 บาทค่ะ 1 แถม 1

บ้านนี้ลูก 3 เดือนกว่าคะ ตอนนี้ร่วงจนใจหายเลยคะ แต่ไม่แน่ใจว่าลูกจำหน้สแม่ได้ไหม คนอุ้มหลายคน แต่เวลาแม่ให้นมเข้สเต้า ลูกไม่ยอมและร้องไห้โก่งตัว แอบน้อยใจมากคะ

TapFluencer

ตอนท้องไม่ร่วง พึ่งจะมาร่วงตอนคลอดน้องได้2เดือน. ตอนนี้น้อง5เดือนกว่าแล้วผมแม่ยังร่วงอยู่เลยยย...😂

ร่วงคะ บ้านนี้ร่วงหนักมากตอนเข้า 4 เดือน ตอนนี้น้อง 7 เดือน ขึ้นมาน่าเกลียดคะ ชี้โด่เด่

อีกไม่กี่วัน 3 เดือน ยังไม่ร่วงมากค่ะ ไม่รู้จำกันได้ยัง 🤣

เคยร่วงหนักมากจนต้องไปซอยผมสั้นเลยค่ะ

เคยร่วงตอนไตรมาสแรกค่ะ ร่วงแบบเยอะมาก

ของเรา11w3d ร้วงเป็นกำๆ เลยค่ะ

ร่วงตั้งแต่ ตั้งครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ร่วงตอน4เดือนค่พ