175 ตอบกลับ

เราทั้งขับเองทั้งซ้อนทุกวันคะตอนนี้ก็36+wแล้วคะไปซาวมาเมื่อวานน้องแข็งแรงปกติดีคะ

เคยซ้อนละตอนลงขาไปเกี่ยวคนขับจนตัวเองล้มก้นกระแทก จากนั้นก็นั่งแต่แท็กซี่เลยค่ะ

เราจะเจ็บๆอยู่บ้างเวลาขับไปกระแทกหรือตกหลุม เพราะชอบเมารถคะ เลยไม่นั่งรถยนต์เลย

ซ้อนยันคลอดเลยจ้าาา มันเลือกไม่ได้เนอะ5555 วันไปคลอดก็ซ้อน เพราะไม่ได้ปวดท้อง 555

33 week จ้าา ไม่ซ้อนแต่ขับเองเลย ถ้าเราทำอะไรไหวก็ทำหมดจ้าาาช่วงที่อยู่บ้านคนเดียว55555

บ้านนี้ก็ซ้อนมอไซส่งของทุกวัน พยายามเลี่ยงหลุมค่ะ ต้องช่วยแฟนทำงานออกทุกวันเลย

ตอนนี้33+5วีคแร้วค่ะยังขี่มอไซต์เองยุเรยค่ะ เพราะต้องไปส่งลูกสาวร.ร.แฟนไปทำงานค่ะ

เราก็ซ้อนบ่อยมากทุกวันเลยก็ว่าได้แต่แฟนก็พยายามไม่ให้ไปด้วยแต่เราก็ลั้นไปค่ะ

ของเราขี่เปนประจำเลยค่ะ ทั้งทำงานอยู่กับไร่อ้อยด้วยช่วงนี้ ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

เราซ้อนมอเตอร์ไซค์R15 สูงๆทุกวันเลยค่ะ เพราะรถติดเลยต้องนั่งแบบนี้เป็นประจำค่ะ