3 ตอบกลับ

ไม่ต้องเครียดนะแม่ บ้านนี้ติดพึ่งหายคะ ติดรอบ2 ไปหาหมอบอกตั้งครรภ์กี่สัปดาห์ แล้วบอกติดโควิด เขาจะจัดยาให้นะแม่อย่าเครียดน้องดิ้นดีก็ปกติคะกินยาตามอาการบ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลยคะถ้าปวดหัวมีไข้อ่อนๆถึงกิน พักผ่อนเยอะๆกินน้ำกินผลไม้ กินอิ่มนอนหลับ ทุกอย่างก็ดีขึ้นจ้าา หายไวๆนะคะแม่

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ ห่วงน้องในท้องลูกคนแรกด้วยค่ะ

บ้านนี้ติดตอน39+4วีค ไม่มีอะไรกับน้องค่ะแม่

แอบกังวลเกี่ยวกับน้องกัวน้องจะเป็นอะไร

TapFluencer

รักษาตามอาการค่ะแม่ อย่าเครียดนะคะ

ตอนนี้ไม่เครียดแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะแม่💗