173 ตอบกลับ

ชัวไหมคะ ใกล้คลอดแล้ว แต่ยังไม่ทราบเพศเลย เพราะน้องหนีบขาไว้ตลอด ในนี้ ผลทายว่าได้ ลูกสาว คลอดแล้วจะมาเฉลยนะ

คลอดแล้วคะ ได้ลูกสาว

บ้านนี้หมอซาวบอกผู้หญิง70.% ในตำราจีนก็ผู้หญิง ถ้าผู้หญิงนี่สมใจคนในคริบครอบครัวเลย เพราะมีพี่ชายเเล้ว

ส่วนตัวคิดว่าตรง ถ้าเราจำช่วงปฏิสนธิได้ แล้วใช้อายุเต็ม ไม่เอาย่างนะคะ ของเค้าตำราจีนบอกได้ผู้ชาย 😊

555แบบนี้มันก็ได้หรอค่ะแม่ สำหรับบ้านนี้ท้องแรกไม่ตรง และคิดว่าท้อง2ก็ไม่ตรงเช่นกันค่ะ

ตรงค่ะ ท้องอายุ 24 ปฏิสนธิ พ.ค. รู้ตัวว่าท้องตอนปลาย มิ.ย. 6 วีค ซาวน์ 16 วีค จู๋แหลมมาเลยครับ

ท้องแรกตรงค่ะ ผช. ท้อง2หมอบอกผญ. แต่ในแอปนี้บอกผช. 🤣🤣 แม่เชื่อหมอเพราะแม่อยากได้ผญ.

TapFluencer

คนเเรกตั้งท้องอายุ19 มิถุนายนเพศชายค่ะ ท้อง2 อายุ28 พฤษภาคมเพศหญิงคะ ตรงทั้ง2คะ🤟😁🤰

รอคลอดก่อนนะเดี๋ยวจะมาบอกเราก็พึ่งเคยเหนอันนี้เหมือนกันท้องแรกเลยไม่ได้ดู😁😁

38+1 น้องไม่ให้เห็นเพศเลยจ้า แต่ในตารางบอกว่าชาย รอลุ้นตอนคลอดว่าจะตรงกันไหม😊😊

21ค้าาา​ ช่วงมีนา ซาวแล้วผู้หญิงตามนี้เลยย​ ท้องต่อไป​ เด่วลองทำตามนี้นะค่ะ55