8 ตอบกลับ

บ้านนี้38w+2dแล้วค่ะ แอบมีลุ้นตอน37w+3dแต่มดลูกดันไม่เปิด ปากมดลูกไม่บางลง หัวน้องยังไม่ลงต่ำ เลยต้องรอลุ้นใหม่จนตอนนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะ อยากเจอหน้าน้องจะแย่

บ้านนี้คลอดตอน37+5ผ่าคลอดน้องแข็งแรงดีค่ะ

37+4W เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี้ก็อยากออกจะแย่แล้วค่ะ 37+2

บ้านนี้คลอดตอน37+5w คลอดธรรมชาติค่ะ

เจ็บเตือนตั้งแต่34วีคค่ะ ก่อนคลอด1วัน 1ชั่วโมงท้องจะแข็งอยู่5-6ครั้งค่ะ พอถึงวันคลอด เจ็บ+ท้องแข็งถี่ๆ3-5นาที แล้วมีมูกเลือดด้วยค่ะ สุดท้าย เสียงดังโป๊ะ น้ำคร่ำแตกตอนเที่ยง คลอดบ่าย3จ้าา

อยากแตกเหมือนกันค่ะ 37+5 แล้วค่ะ

อยากแตกแร้วเมิ่ลกัน37+4

บ้านนี้คลอดธรรมชาติ37+6ค่ะ