2 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ผ่านมาแล้วค่ะ พึ่งรับไปเมื่อเมษา ตอนนั้นรู้ตัวว่าท้องตอนมีนาได้ประมาณ3เดือน เราก็ไปซ้อมตามปกติค่ะ แต่ทางมหาลัยเค้าจะมีแยกคนที่ป่วยหรือท้องแยกไว้ค่ะ จะเอาไว้รับหลังสุด แต่เราไม่บอกค่ะ ซ้อมปกติ่ วันรับก็ขึ้นรับปกติ่ แอบพูดกับลูกให้อดทนไปด้วยกัน 😆 เพื่อนที่รับต่อจากเราก็ท้องได้9วีค ก็ขึ้นรับปกติ่ แต่ถ้าเราไม่ไหวแจ้งทางอาจารย์ได้ค่ะ

VIP Member

เพื่อนเคยค่ะ แจ้งทางคณะได้ของมหาลัยเราจะแยกเพื่อนไม่ต้องซ้อมรอรับเลย