62 ตอบกลับ

แม่ลองชงผสมดูค่ะ บ้านนี้ตอนแรกก็แอบกินยากเลยหานมมาผสมเพื่อกลบรสชาติก็พอช่วยได้อยู่ค่ะ

ชงผสม น้ำเต้าหู้ค่ะ หรือนมดีน่างาดำ อร่อย กินง่าย ไม่มีรสชาติ แต่จะมีกลิ่นจมูกข้าวหน่อยๆ

ตอนแรกกินกับนมแพะ กินยากมากค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนมากินกับนมดีน่างาดำ กินง่ายขึ้นมานิสสส ค่ะ

ยังทันอยู่มั้ยค่ะคุณแม่หรือมีคนได้ไปแล้วคุณแม่ทางนี้อยากได้ค่ะแต่ไม่มีงบซื้อเลย

หนูค่ะกินได้กินเช้า ก่อนนอนเลย หนูไม่มีตังชื้อค่ะเพราะอันเก่ากินจะหมดแล้ว

สนใจค่ะพี่ หนูเป็นแม่ที่หาตังไม่ได้เพราะแม่เป็นผู้ป่วยขาหัก ไม่มีรายได้ค่ะ

เด้งไปแล้วค่ะพี่สาวคนสวย

หนูขอรับได้มั้ยคะออกค่าส่งได้ค่ะหนูกินตัวนี้พึ่งหมดไปแต่ตังยังไม่ออกเรย

บ้านนี้ก็มีค่ะ เหลือ1ถุง ทานไม่ได้ค่ะแพ้ท้อง แม่บ้านไหนอยากได้ส่งต่อค่ะ

แม่ลองชงผสมเนสวีต้าสูตรน้ำตาลน้อยดูจ้า เสียดายค่ะแม่บ้านนี้ก็กิน

กินยากเหมือนกันค่ะ มันติดคอทานอยาก มีอยู่ห่อนึง อยากส่งต่อเหมือนกัน