14 ตอบกลับ

บ้านนี้กินต้องแต่คลอดเลยค่ะเพราะแม่มีโรคประจำตัวน้ำนมไม่มีเลยระบบขับถ่ายดีค่ะ ไม่ท้องผูก ไม่แพ้ ตอนนี้จ่ำหม่ำมากๆเลยค่ะแม่ลองให้น้องทานดูก่อนแล้วสังเกตว่าน้องแพ้ไหมถ้าแพ้จะมีตุ่มแดงๆขึ้นตามตัว ท้องผูก ขี้แข็ง

กำลังจะไปซื้อมาลองพอดีเลยค่ะ ลูก 1 เดือน กิน s26. เอนฟาแลค กินแล้วท้องอืด ถ่ายไม่ออกร้องโยเย ตัวต่อไปว่าจะลอง ดูเม็ก นี่ล่ะค่ะ

ของบ้านนี้ก็ให้กินครับ​ ช่วงอยู่โรงบาล​ กินสลับกับนมแม่​ ส่วนเรื่องขับถ่ายผมก็ว่าดีอยู่นะ​

บ้านนี้น้องก้อกินอยู่ค่ะ พึ่งซื้อมาให้ลอง. แต่น้องอึแข็งถ่ายยากมาก มันแล้วแต่เด็กด้วยค่ะ

บ้านนี้ น้องกินเอนฟาโกร กล่องเงินค่ะ ระบบขับถ่ายดีจ้า แล้วแต่น้องบางคนกินถูกไม่ถูกค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก้อกินตั้งแต่คลอดค่ะลูกไม่ยอมเข้าเต้าเิาเข้าเต้าทีไรคอแข็งทุกทีค่ะ

บ้านนี้ก็ให้ลูกกินดูแลคค่ะ หลับสบาย ท้องไม่อืด ถ่ายปกติ แต่กินคู่กับนมแม่นะคะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ กินคู่นมแม่ ท้องไม่อืด ท้องไม่ผูกค่ะ

ดีนะค่ะบ้านนี้กให้น้องทานอยุ่ค่ะตอนนี้จ่ะ4เดือนเเล้วค่ะถ่ายดีปกติค่ะ

ขึ้นอยู่ที่น้องค่ะ บ้านนี้น้องกินบ้างไม่กินบ้างแต่ถ่ายปกติค่ะ

ซื้อมาลองตัวแรกเลยคะคุณแม่ แถมมีราคาถูกด้วยนะคะ