30 ตอบกลับ

เหมือนกันเลย ในสมุดกำหนดคลอดวันที่7 มค ถ้านับตามรอบเดือนก็4มค แต่ใบซาว 6 มค ใบซาวมีสิทธิ์ตะเคลื่อนได้ตลอดเวลาเพราะถ้าลูกตัวใหญ่ก็จะกำหนดคลอดไวขึ้น อันนี้ฟังจากหมอพูดมานะคะ

นับรอบเดือน8+2 ผลซาว8+5 ห่างแค่3วันค่ะ หมอเลยกำหนดคลอดไว้ประมาณ 1-10เมย.63ค่ะ ปุจุบัน16วีคแล้วค่ะ

ไม่ตรงค่ะ ห่างจากใบอัลตร้าซาวด์3วันค่ะ ในใบ บอก14w2d แต่จริงๆแล้ว14w5d

ทีครินิกหางกันสองวัน ที่รพตรงจ้า นี่ก้ไม่รู้จ่ะเอาอันไหนดี

เราก็ไม่ตรงจ้ะ ใบซาวด์ 9 w 2d แต่ตามรอบเดือนแล้วเพิ่ง8w5d จ้ะ 😊

ห่างจากใบซาว 10 วันค่ะ กำหนด 19 ธันวา ใบซาว 9 ธันวาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อายุครรภ์ตามเครื่องอัตซาวด์ค่ะ

ห่างกัน2วีคค่ะ. ตอนนี้36+4วีค. เเผ่นซาวด์34วีค

ขอให้เกิดง่ายๆนะคะเเม่

ไม่ตรงจ้า​ ห่าง​ 1​ สัปดาห์จ้า

บ้านนี้ห่างเป็นอาทิตย์เลยคะ