6 ตอบกลับ

VIP Member

เราปล่อยมา 4 ปีไม่ติดเลย ประกอบกับมดลูกไม่แข็งแรง เคยปีกมดลูกอักเสบ แต่ช่วงต้นปีที่ผ่านมาลองปรับทั้งการทานอาหาร ศึกษาข้อมูลว่าอะไรที่เหมาะกับการเตรียมพร้อมตั้งครรภ์ ทานโฟลิค พักผ่อนให้เพียงพอ ออกกำลังกายเบาๆเน้นท่าบริหารมดลูก และทานโปรตีนเสริมแต่เน้นเป็นโปรตีนจากถั่วนะคะ ช่วยบำรุงมดลูก ตอนนี้ 10 สัปดาห์แล้วค่ะ 😊

เราทำ iui 3 ครั้งที่นวบุตร แต่ไม่ติด เลยทำ icsi ที่จุฬา ตอนนี้ 25 w ค่ะ ที่จุฬาราคาไม่แพง ประมาณ 100000 บวกลบตามยาที่ใช้และรอบการใส่ตัวอ่อน เช่นใส่รอบสด หรือรอบฟรีซ แนะนำขั้นแรกให้ไปหาหมอทั้งคู่เลยค่ะ หมอจะซักถามประวัติ ต้องเจาะเลือด ผู้หญิงต้องตรวจภายใน อัลตราซาวน์ ผู้ชายต้องตรวจคุณภาพน้ำเชื้อ

เรากินไม่ทันหมดห่อเลย ปล่อยมาเกือบ6ปีค่ะ ราคาก้อเบามาก กินเองเห็นผลเอง ตอนนี้เลยขายเองแล้วจ้า

📌เราอยากให้คำตอบนี้กะคนอื่นๆ ตอนนี้เรากำลังรักษา ถ้าสำเร็จเราจะมารีวิวพร้อมราคาให้ฟังนะคะแม่

ค่ะจะรอฟังนะคะคุณแม่

ของเราปล่อยมา8เดือนแล้วค่ะ ยังไม่ติดเลย

เราใช้ที่ตรวจวันตกไข่ค่ะ

ที่วัดไข่ตกแพงไหมคะคุนแม่