1 ตอบกลับ

Super Mum

น่าจะไม่ลืมนะคะ บ้านนี้แม่ติดโควิด ใส่แมส 2 ชั้นตลอดเวลาที่อยู่กับน้อง ล้างมือก่อนจับน้องทุกครั้ง ให้น้องเข้าเต้า ครบ 10 วัน น้องไม่ติดโควิดค่ะ ✌️✌️✌️

บ้านนี้ยายไม่ให้อยู่กับแม่เลยค่ะ แต่ปกติแม่จะทำงานกลางวันกินขวดอยู่แล้ว มีแค่กลางคืนที่แม่ให้เข้าเต้า แต่เมื่อวานครบ 4 วันน้องป่วย เลยพาไปหาหมอกลัวน้องติดโควิด หมอแจ้งว่าน้องเป็นหวัดธรรมดาค่ะ ก็เลยให้เข้าเต้าเมื่อวาน แต่ก็แยกกันอยู่เหมือนเดิมค่ะ ปรากฎว่าน้องยังไม่ลืมเค้าค่ะ แต่ถ้าครบ 10 วันแม่ก็กลัวว่าจะลืมเต้า