90 ตอบกลับ

22พ.ย พร้อมค่ะ

VIP Member

24 พ.ยค่ะ

สวยเลย

VIP Member

ลงตระกร้าพร้อมแล้วค่ะ😁

บ้านนี้ซื้อครบหมดทุกอย่างรอวันว่างๆแระแดดดีๆคะถึงซัก กำหนด20 พ.ย. บ้านนี้ผู้ชายคะ 😁 เห็นจู๋ชัดไม่มีพลาด555+

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรกตอน5เดือนเหมือนกันคะ หมอบอกผช. ครั้งที่2ตอน7เดือนหมอก็บอกผช. ขอใบซาวด์ด้วยชัดเลยคะ

VIP Member

ซาว 2-3รอบถ้า เพศชัว ชอปเพลินเลยค้ะ

ใจร้อน จัง ถ้าซาว แล้ว รอบที่3 ยังการันตีเพศเดิมซื้ออะไรซื้อเลยจ้าา

ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ คงให้พ่อบ้านซักช่วย นั่งนานๆคงไม่ไหว ปั่นเครื่องก็กลัวหลายๆอย่าง คลอด พ.ย.เหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะเเม่ เครื่องปั่นไม่ค่อยสะอาด เท่าเราซักมือเองค่ะ ห่วงผิวลูกจะเเพ้ด้วย

VIP Member

555เหมือนบ้านนี้เรยจ้าแม่มีแต่สีชมพู แอบกังวนอยุ่นิดๆ🤣

555รอลุ้นอยุ่จ้า น้องใกล้ออกแร้ว

VIP Member

22​ พฤศจิกายน​ ยังไม่ได้ซักเลยค้ะ เตรียมของครบหมดเเล้วจ้า

แม่บ้านนี้ของยังไม่ครบเลยค่า555 เพิ่งนึกได้ว่ายังไม่ซื้ออ่างอาบน้ำลูกเลย

หมอผ่า5พ.ย​ 39w คะเตรียม​พร้อม​หิ้วคะ.​จะแตกก่อนป่าวยังไม่รุ้​คะ

งุ้ยยย ใกล้แล้ววว