35 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกได้ลูกชายแพ้ค่ะอ้วกทุกวันจนถึงวันคลอดเลยตอนนี้ท้องสองได้ลูกสาวช่วง1-3เดือนแพ้หนักมากเวียนหัวอาเจียนนอนเป็นผู้ป่วยติดเตียงเลยค่ะไม่มีแรงอะไรเลยอารมก็โคตรโมโหร้ายกินอะไรก็ไม่ได้ค่ะอ้วกอย่างเดียวน้ำ4วันถึงได้อาบคลานเข้าห้องน้ำเลยค่ะเพราะไม่มีแรงเลยจนได้แยกนอนกับสามีค่ะช่วงแรกโมโหมากเห็นหน้าสามีก็ปี๊ดแตกพอช่วง4เดือนขึ้นมาอาการดีขึ้นมากกินได้ทุกอย่างชอบกินนมจืดกอนหมูกระทะกอนของหวานข้าวก็กินอร่อยมากตอนนี้29+6วีคแล้วค่ะใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว

VIP Member

ไม่แพ้ค่ะ ได้ลูกสาว แม่ขี้เกลียดแต่งตัว 2ไตรมาสแรกไม่ค่อยชอบของหวานสักเท่าไร พอไตรมาสสาม ชอบของหวานมากกก อยากกินตลอดเวลาเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาว 2 คน คนแรกไม่แพ้กินได้ทุกอย่างชอบกินหวานๆ พอท้องคนที่สองแพ้หนักมากจน 5 เดือนถึงหายชอบกินเปรี้ยวๆเค็มๆ

บ้านนี้ท้องแรกได้ลูกชาย แพ้ท้องหนักมาก ช่วง3เดือนแรก น้ำหนักลงไป12โลเลยจ้า เพราะทานอะไรไปก็อาเจียนออกมาหมด😅😵

บ้านนี้ไม่แพ้คะ ไม่แต่งตัวไม่แต่งหน้าไม่อยากทำอะไรเลยคะได้ลูกสาวคะ พึ่งแตกไปวันที่10 กรกฏาคม นี้เองคะ

ท้องแรกค่ะ ได้ลูกสาว ตอนนี้37วีคแล้ว น้ำหนัก3100 ไม่มีอาการแพ้ท้องใดๆเลยค่ะ กินอะไรก็อร่อยไปหมดเลย😂

บ้านนี้เเพ้อาทิตเดียวเลยค่ะ ช่วง6-7w เเต่อาการเหมือนจะเป็นไข้ไม่สบายตัว ช่วงหัวค่ำยังเป็นอยู่เลย

ท้องแรกแม่ได้ผู้ชายไม่แพ้เลยจ้ามาท้อง 2 ได้ผู้หญิง แพ้จนทุกวันนี้20+3 week.แล้วจ้า

💗💗💗🙏

บ้านนี้จ้าไม่แพ้เลยตั้งแต่ท้องจนตอนนี้9เดือนแล้ว กินเก่งมากด้วย ได้ลูกสาว

ไม่แพ้เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย ขี้เกลียดแต่งหน้าแต่งตัว ได้ลูกสาวสมใจ