6 ตอบกลับ

Super Mum

กินดีค่ะ ย่อยง่าย ตอนท้องเรากินน้อยมากเพราะแพ้ท้อง กินได้แต่นมแพะ น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ตลอดเลยค่ะ😁

แพ้หนักเหมือนกันเลยขนาดท้อง 2 แล้วกินข้าวไม่ค่อยได้ เลยหาของกินเพิ่มน้ำหนักน้องในท้อง สามีบอกเห็นเขารีวิว จัดมาแล้วค่ะ 2 กระปุก

บ้านนี้ทานอยู่ น้ำหนักลงตัวเล็กหมด เลย แถมช่วยเรียกท้องผูกได้ด้วย

บ้านนี้ก็ดื่มอยู่เหมือนกัน แบบซอง นน.น้องหมอบอกว่าดี ค่ะ

ตัวนี้ก็ดีนะคะ แนะนำ แต่ราคาจะสูงหน่อย

กระปุกละเท่าไรค่ะแม่ เราพึ่งซื้อยี่ห้อ BG มากระปุก 690 ไว้จะลองสั่งมาทาน

ส่วนตัวว่าดีค่ะ

TapFluencer

กินดีจ้า